Đăng nhập
Tuấn Anh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 57
0938.255.067
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 57 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán building MT 327 Tô Hiến Thành, Q10 DT: 9x24m ~1400m2 sàn Hầm+ 8 tầng HĐT 325tr/tháng_Gía 95 tỷ
95 tỷ
452.4 triệu/m²
210 m²
9 x 23.3m
7
0
Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Giá tốt quá!Bán tòa nhà MT Hoàng Việt,Tân Bình DT: 12x20m 2200m2 sàn 2 Hầm + 10 tầng,TN 600tr/tháng
135 tỷ
562.5 triệu/m²
240 m²
8 x 30m
10
0
Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Gía đầu tư! Bán lô đất góc 2MT Đường số 12, An Khánh, Q2 DT: 22x30m XD cao tầng, chỉ 56 tỷ
56 tỷ
93.3 triệu/m²
600 m²
18 x 33.3m
0
0
An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
VIP! Bán tòa nhà MT Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3 DT: 14x30m hầm 10 tầng, HĐT 700tr/tháng, gía 320 tỷ
320 tỷ
914.3 triệu/m²
350 m²
14 x 25m
9
0
Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
SP DUY NHẤT ! MT Nguyễn Đình Chiểu_Quận 1 DT : 17x26m CN 432m2_HĐT 350 tr/th_Gía tốt : 370 tỷ
370 tỷ
850.6 triệu/m²
435 m²
...
3
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán Biệt Thự Góc 2MT Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh DT: 8x20m HĐT 85tr/tháng, 4 tầng_Gía 35 tỷ TL
35 tỷ
218.8 triệu/m²
160 m²
...
4
0
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Đoạn 2 chiều, siêu vị trí MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, P19, Bình Thạnh (7 x 35m) hđt 110tr/tháng, 45 tỷ TL
45 tỷ
195.7 triệu/m²
230 m²
7 x 32.9m
2
0
Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm! Góc 2 MT Hoàng Sa, Quận 3 (10x15m) HĐT 110 tr/tháng, giá cực tốt 35 tỷ XD hầm 7 tầng
35 tỷ
233.3 triệu/m²
150 m²
10 x 15m
4
0
Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
Bán biệt thự VIP đường Phạm Ngọc Thạch, P.6, quận 3 (8 X 17m) 3 tầng, giá chỉ 60 tỷ TL
60 tỷ
441.2 triệu/m²
136 m²
...
3
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh