Đăng nhập
Mr Điệp
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 12
0938.252.486
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 12 tin đăng
Bán nhà riêng
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ VĂN QUÁN 40M2, 4 TẦNG , MT 5.9M, KINH DOANH, GIÁ 7.8 TỶ
7.8 tỷ
195 triệu/m²
40 m²
5.9 x 6.8m
4
4
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN GẤP NHÀ VĂN QUÁN 40M2, 4 TẦNG , MT 5.9M, KINH DOANH, GIÁ 7.8 TỶ
7.8 tỷ
195 triệu/m²
40 m²
5.9 x 6.8m
4
4
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Giảm 1 tỷ bán nhà mặt phố Dương Nội 61m2, MT 5m, kinh doanh giá 13,8 tỷ
13.8 tỷ
226.2 triệu/m²
61 m²
5 x 12.2m
4
4
Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
GIẢM 300 TRIỆU BÁN NHÀ VĂN QUÁN 46M2 6 TẦNG THANG MÁY, KINH DOANH, GIÁ 14.8 TỶ
14.8 tỷ
321.7 triệu/m²
46 m²
...
4
5
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ DƯƠNG NỘI - 50M2, 7 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐỈNH , GIÁ TỐT HƠN 17 TỶ
17.9 tỷ
358 triệu/m²
50 m²
...
4
4
Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ DƯƠNG NỘI - 50M2, 7 TẦNG THANG MÁY, KINH DOANH SƯỚNG ,GIÁP AEON MALL, GIÁ NHỈNH 18 TỶ
18.9 tỷ
378 triệu/m²
50 m²
...
4
4
Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ĐẸP PHỐ CỔ HÀ ĐÔNG - 46 M2, 4 TẦNG - 2 MẶT THOÁNG, GIÁ HỢP LÝ HƠN 12 Tỷ
12.6 tỷ
273.9 triệu/m²
46 m²
3.9 x 11.8m
4
4
Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN GẤP NHÀ ĐẸP ĐẠI MỖ - 40M2, 6 TẦNG THANG MÁY, CĂN GÓC - Ô TÔ NGỦ NHÀ, GIÁ HƠN 12 TỶ
12.75 tỷ
318.8 triệu/m²
40 m²
4.2 x 9.5m
4
4
Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN GẤP NHÀ ĐẸP VĂN QUÁN - 40M2, 4 TẦNG ,CĂN GÓC - Ô TÔ TRÁNH VIEW SÂN CHƠI GIÁ HƠN 11 TỶ
11.6 tỷ
290 triệu/m²
40 m²
...
4
4
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội