Đăng nhập
Châu Phố
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 21
0938.242.472
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 21 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán tòa nhà góc 2 MT Lê Hồng Phong, Quận 10 - DT 15x20 - hầm 7 tầng - HDT 250tr - 2 năm - Giá 65 tỷ
65 tỷ
232.1 triệu/m²
280 m²
...
0
0
Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT cấp 4 khuôn lớn đường Ngô Thời Nhiệm, Quận 3- DT 12x30m- XD: Hầm 8 tầng- giá 118 tỷ TL
118 tỷ
327.8 triệu/m²
360 m²
...
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán viên kim cương MT Tôn Thất Thiệp, Quận 1 - DT 6x50m - 2 tầng - HDT 120tr/ tháng - Giá 249 tỷ TL
249 tỷ
858.6 triệu/m²
290 m²
...
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán siêu vị trí góc 2 MT Trần Não, Quận 2 - DT 5x20m - 2 tầng - HDT 150tr còn 3 năm - Giá 39 tỷ TL
39 tỷ
390 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà khan hiếm ngay đường Trần Văn Sắc, Thảo Điền - DT 5x15m CN 60m2 - 4 tầng - Giá 15 tỷ TL
15 tỷ
250 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
Biệt thự siêu đẹp khan hiếm ngay góc 2MT Trần Đình Xu, Quận 1 - DT 18x20 - 3 tầng - Giá 79 tỷ TL
79 tỷ
225.7 triệu/m²
350 m²
...
0
0
Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán siêu phẩm khan hiếm MT Bà Huyện Thanh Quan - Quận 3 - 22x32m - CN 680m2 - Giá 555 triệu/m2
380 tỷ
558.8 triệu/m²
680 m²
...
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán siêu phẩm MT Tên Lửa, Bình Tân - DT 15x20m - 3 tầng - HDT 250 triệu còn 2 năm - giá 88 tỷ TL
88 tỷ
293.3 triệu/m²
300 m²
15 x 20m
0
0
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán MT siêu khan hiếm Phan Xích Long, Phú Nhuận - DT 8x20 - 6 tầng TM - HDT 350tr - Giá 72 tỷ
72 tỷ
450 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh