Đăng nhập
Võ Thị Ánh Tuyết
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 40
0938.184.052
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 40 tin đăng
Bán nhà riêng
Cực hiếm, duy nhất HXH 10m Trần Khánh Dư, nhà cấp 4, 4x12m, vuông vức, tiện xây mới, chỉ 15 tỷ TL
15 tỷ
333.3 triệu/m²
45 m²
4 x 11.3m
0
0
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
HXH rải nhựa Hồ Biểu Chánh, 6,2x13m; nhà 1 đời chủ chưa qua đầu tư, tiện xây mới chỉ 9,8 tỷ TL
9.8 tỷ
150.8 triệu/m²
65 m²
6.2 x 10.5m
0
0
Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cực hiếm, nhà ngang 4,7m HXH Hai Bà Trưng, 73m2, vuông vức, không lỗi phong thuỷ, chỉ 13 tỷ TL
13 tỷ
178.1 triệu/m²
73 m²
4.7 x 15.5m
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Ví trí cực đẹp, ngang tốt, HXH 6m Trần Quang Diệu, 5,2x13m, 3 tầng, chưa qua đầu tư, chỉ 16,5 tỷ TL
16.5 tỷ
261.9 triệu/m²
63 m²
5.2 x 12.1m
0
0
Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Ngang tốt, giá rẻ HXH 6m Trần Quang Diệu, 5,3x17m, 90m2, 3 tầng, chỉ 18 tỷ TL
18 tỷ
200 triệu/m²
90 m²
5.3 x 17m
0
0
Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà ngộp, giảm mạnh HXH Nguyễn Đình Chiểu, 4,5x15,5m, 5 tầng, kiên cố, vào ở ngay, 13,4 tỷ TL
13.4 tỷ
223.3 triệu/m²
60 m²
4.5 x 13.3m
0
0
Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán gấp gấp, giảm 2,7 tỷ, ngang lớn, HXH nhựa 6m Lê Văn Sỹ, 6x13,2m, 71m2, C4, chỉ 12,3 tỷ TL
12.3 tỷ
173.2 triệu/m²
71 m²
6 x 11.8m
0
0
Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Còn sót lại 1 căn, HXH nhựa 6m, Huỳnh Văn Bánh, 4,2x17m, 65m2, cấp 4 tiện xây lại, chỉ 15,2 tỷ TL
15.2 tỷ
233.8 triệu/m²
65 m²
4.2 x 15.5m
0
0
Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu hiếm, nhà HXH Hai Bà Trưng, 6,2x14m, 70m2, 4 tầng, dòng tiền 70 triệu/tháng, chỉ 17 tỷ TL
17 tỷ
242.9 triệu/m²
70 m²
6.2 x 11.3m
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh