Đăng nhập
Văn Quý
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 9
0938.174.768
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Sản phẩm đầu tư! Khuôn đất MT Nguyễn Văn Lượng, phường 10, (25 x 42m). Ngay Lotte
110 tỷ
101.7 triệu/m²
1082 m²
25 x 43.3m
1
0
Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT Lý Tự Trọng- Bến Thành- Q1, DT 12 x 20,4m ( 245m2 ) , 2 tầng, CTXD hầm 12 tầng: 190 tỷ
190 tỷ
775.5 triệu/m²
245 m²
12 x 20.4m
0
0
Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm ! MT Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Cư Trinh Q1, 11.5 x 27m ( 312m2 ), 2 tầng Giá 150 tỷ
150 tỷ
480.8 triệu/m²
312 m²
12 x 26m
2
0
Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa nhà MT Võ Văn Tần P5 Q3, DT: 5 x 20m, Hầm 8 tầng, HĐ thuê 200tr/ tháng. Giá bán 63 tỷ TL
63 tỷ
630 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
8
0
Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT Võ Văn Tần, P5, Q3, 5 x18m, 1 trệt, 4lầu, ST, nhà đẹp, HĐ thuê 120 triệu/ tháng.41 tỷ TL
41 tỷ
455.6 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà vị trí kim cương Ngay Chợ Bến Thành, Lê Lợi, Q1 - DT: 24x15m CTXD 14 lầu - giá 450 tỷ
450 tỷ
1.27 tỷ/m²
355 m²
24 x 14.8m
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Tòa nhà VP MT Ngọc Thạch Q3, 12x21m, 9 Tầng + PCCC / HĐT:550tr/tháng, Giá 150 tỷ
150 tỷ
600 triệu/m²
250 m²
12 x 20.8m
9
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán Toả Nhà MT Nguyễn Thị Minh Khai-P6 -Q3: 15m X 30m, 2 Hầm 14 Tầng, HĐ thuê 1,8 tỷ/ tháng. 400 tỷ
400 tỷ
888.9 triệu/m²
450 m²
15 x 30m
14
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu Phẩm có 1-0-2 MT Võ Văn Tần P6 Q3: DT 20m x 30m (600m2) cấp4, CTXD 2 Hầm 12 Tầng. Gái 300 ty
300 tỷ
500 triệu/m²
600 m²
20 x 30m
2
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh