Đăng nhập
Nguyễn Dũng
Cá nhân
Đã tham gia 5 tháng trước
Số bài đăng 2
0937.776.293
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán căn hộ
Bán căn hộ 2 ngủ 69,5m2 tòa Ruby City CT2 Long Biên full đồ giá 4,2 tỷ
4.2 tỷ
60.9 triệu/m²
69 m²
...
2
2
Giang Biên, Long Biên, Hà Nội
Bán căn hộ
Bán căn hộ 2 ngủ 69,5m2 tòa Ruby City CT2 Long Biên đủ đồ giá 4,85 tỷ
4.85 tỷ
70.3 triệu/m²
69 m²
...
2
2
Giang Biên, Long Biên, Hà Nội