Đăng nhập
Dương Văn Hải
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 4
0937.752.879
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 4 tin đăng
Bán Đất
HÀNG HIẾM NHẤT NĂM ,, Trục Đường Phạm Văn Đồng
6.5 tỷ
104.8 triệu/m²
62 m²
4 x 15.5m
0
0
Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
LÔ ĐẤT SIÊU ĐẸP PHƯỜNG LONG TRƯỜNG TP THỦ ĐỨC
5.5 tỷ
55 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
ĐẤT ĐẸP ,,,,PHƯỜNG BÌNH THỌ ,,,,TP THỦ ĐỨC ,, Giá Tốt
6.8 tỷ
97.1 triệu/m²
70 m²
5 x 14m
0
0
Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ NGÀY TRUNG TÂM ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN BI ,, Tp thủ đức
3.8 tỷ
67.9 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
2
1
Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh