Đăng nhập
Le Thi Kim Tien
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 7
0937.652.287
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán nhà riêng
CHÍNH CHỦ BÁN-NGAY NGÃ NĂM VĨNH LỘC – 96m² –2 Tầng
5 tỷ
52.1 triệu/m²
96 m²
4 x 24m
2
2
Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🔥Mặt tiền KD Bình Tân— 4x28m — 2 tầng — Nhỉnh 6Tỷ🔥
6 tỷ
54.5 triệu/m²
110 m²
4 x 27.5m
2
2
Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏡BÁN NHÀ KHU DÂN CƯ VĨNH LỘC🏡 4TẦNG⛪️ĐƯỜNG Ô TÔ
5 tỷ
79.4 triệu/m²
63 m²
4 x 15.8m
4
5
Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🚨 HẺM NHỰA 12M NGÃ 4 GÒ MÂY – NHÀ 4 TẦNG PHÂN LÔ – NGANG HIẾM – 8 PHÒN
4.65 tỷ
89.4 triệu/m²
52 m²
6.6 x 7.9m
8
7
Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🌹 BÌNH TÂN – HẺM XE HƠI – NHÀ 4 TẦNG BTCT – NGANG 4M DÀI 15M – 4PN 5WC
4.85 tỷ
80.8 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
4
5
Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
96M2, KÊNH 26/3, GẦN AEON TÂN PHÚ CHỈ NHỈNH 5 TỶ,
5.7 tỷ
59.4 triệu/m²
96 m²
5 x 19.2m
3
2
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHỈNH 4 TỶ NHÀ PHƯỜNG BÌNH TÂN, NGANG 4 DÀI 16, 2 TẦNG, 2 PHÒNG NGỦ MO
4.4 tỷ
68.8 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
2
2
Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh