Đăng nhập
July nguyễn90
Cá nhân
Đã tham gia 5 tháng trước
Số bài đăng 8
0936.886.994
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán căn hộ
chung cư Tân bình lầu 1 -56m² -2pn -sổ hồng riêng -chỉ 3,2 tỷ
3.2 tỷ
57.1 triệu/m²
56 m²
...
2
1
Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
căn hộ 50m² Bình thạnh lô góc 2pn,có thang máy,sổ vĩnh viễn giá ngộp
3.95 tỷ
79 triệu/m²
50 m²
...
2
1
Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Căn hộ lầu 1 quận 5,Dt 80m2,2pn nhà mới sửa dọn vào ở luôn
3.25 tỷ
40.6 triệu/m²
80 m²
...
2
2
Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Khu vip tân định-lầu 2-chung cư có sổ60m2-xe hơi tới nhà-vào ở ngay
4.1 tỷ
68.3 triệu/m²
60 m²
...
2
1
Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
CH NGUYỄN VĂN QUÁ – 100M² – VIEW CÔNG VIÊN – SHR – CHỈ 4.2 TỶ (TL)
4.2 tỷ
42 triệu/m²
100 m²
...
3
2
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Thủ Đức 100m2 ,4pn ,4wc ngang khủng , hẻm thông, ô tô vào nhà
6 tỷ
60 triệu/m²
100 m²
4.5 x 22.2m
4
3
Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
CH vạn kiếp 45m2 ,2pn, full nội thất .ở liền
3.15 tỷ
70 triệu/m²
45 m²
...
2
1
Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
HIẾM – CĂN HỘ 2PN – 60m² – PHÚ NHUẬN Bancony lớn – Có chỗ để ô tô –
3.7 tỷ
61.7 triệu/m²
60 m²
...
2
1
Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh