Đăng nhập
Phương Linh
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 5
0936.382.710
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Cắt lỗ 250 tr bán dãy trọ 12 phòng đang cho thuê full 20tr/tháng - chợ Bình Chánh - 1,25 TỶ
1.25 tỷ
6.9 triệu/m²
180 m²
6 x 30m
0
0
Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà cấp 4 giá rẻ đường Trịnh Quang Nghị gần chợ Phú Lạc - SHR - 760 TR
760 triệu
9.5 triệu/m²
80 m²
...
3
2
Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Cắt lỗ bán gấp lô đất trong khu dân cư Nguyễn Hữu Trí - SHR - 650 TR
650 triệu
6.8 triệu/m²
95 m²
...
0
0
Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Giảm 300 triệu cần bán gấp căn nhà vườn sẵn nội thất ngay chợ Phú Lạc -Trịnh Quang Nghị - 1,38 TỶ
1.38 tỷ
13.8 triệu/m²
100 m²
6 x 16.7m
2
2
Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cần bán gấp căn nhà ngay mặt tiền đường Nguyễn Hữu Trí - SHR - 1,6 TỶ
1.6 tỷ
17.8 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
4
3
Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh