Đăng nhập
Nghĩa Nguyễn
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 22
0935.239.630
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 22 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm kế bên Park Hyatt Hai Bà Trưng Quận 1 (4x18m - XD 6 tầng - HĐ Thuê 150tr/tháng) - 50 Tỷ
50 tỷ
694.4 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Giảm 7 tỷ! Bán gấp nhà VIP Cống Quỳnh (15x25m - XD mới 1 hầm 7 tầng) - Bán gấp chỉ 59 tỷ! Tin thật
59 tỷ
157.3 triệu/m²
375 m²
15 x 25m
0
0
Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán gấp nhà MT sát Nguyễn Huệ; DT 4x17m - 4 Tầng - Thuê 180 triệu - Giá chỉ 50 Tỷ
50 tỷ
724.6 triệu/m²
69 m²
4 x 17.3m
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
BĐS hàng hiệu kế bên Bitexco! Bán gấp nhà MT Hồ Tùng Mậu (4x34m; Cho thuê 130 triệu) - Giá 60 tỷ
60 tỷ
441.2 triệu/m²
136 m²
4 x 34m
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Vị trí kim cương! Bán gấp Building Góc 2 mặt tiền ngay Nguyễn Huệ (Ngang 7m - 7 tầng) - Bán 75 tỷ
75 tỷ
500 triệu/m²
150 m²
7 x 21.4m
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Góc 2 MT ngang 8M P. Bến Nghé - Pasteur; HĐ Thuê 200tr/tháng - Chào bán giá 69 Tỷ
69 tỷ
862.5 triệu/m²
80 m²
8 x 10m
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
77 tỷ! Bán nhanh hàng hiệu phường Bến Nghé - MT Mạc Thị Bưởi (4x22m; KVXD 1 hầm 8 tầng)
77 tỷ
875 triệu/m²
88 m²
...
0
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà hiếm, vị trí Kim cương! Ngay góc Ngô Thời Nhiệm - Quận 3 (4,2x18m - 2 tầng) - giá chỉ 40 tỷ
40 tỷ
579.7 triệu/m²
69 m²
4.2 x 16.4m
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Hàng hiếm! Góc 2 mặt tiền đường Trương Định - Ngang 5m - HĐ Thuê 120 triệu/tháng - Chào bán 42 Tỷ
42 tỷ
494.1 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh