Niệm Nguyễn
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trướcSố bài đăng 21
Tin đã đăng
Có 21 tin đăng

Bán căn hộ · The Costa Nha Trang
Bán căn hộ cao cấp 5* đường biển đẹp nhất Nha Trang The Costa Residence 68m2, view xéo biển, 5,1tỷ
5.1 tỷ75 triệu/m²
68 m²...
0
0
Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

Bán căn hộ · Scenia Bay Nha Trang
Bán căn hộ view biển giá tốt chỉ 3 tỷ 150 triệu - toà Seniabay - 26 Phạm Văn Đồng - Nha Trang
3.15 tỷ70 triệu/m²
45 m²...
1
1
Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

Bán căn hộ · Khu đô thị VCN Phước Long 2
Bán Căn Hộ Chung Cư XH1 - VCN phước Long 2 - Nam Nha Trang - 70m2 - 3,5 tỷ
3.5 tỷ50 triệu/m²
70 m²...
2
1
Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa