Đăng nhập
Minh Huyền
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 6
0934.693.973
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
102m2 hẻm 2 oto tránh nhau 631 Lê Đức Thọ Gò Vấp - 4.25x25m XD: Hầm 7T - đang cho thuê chỉ 9 tỷ
9 tỷ
88.2 triệu/m²
102 m²
...
0
0
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Làm việc chính chủ - CHDV hẻm nhựa 12m Xuân Diệu - sân bay - 8x20m - 9 tầng đủ PCCC - TN 250tr/th
55 tỷ
343.8 triệu/m²
160 m²
8 x 20m
23
0
Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Tòa nhà siêu khủng - MT Trường Sơn - sân bay, DT: 12x20m - hầm 9 tầng - TN: 400tr/tháng 75 tỷ
75 tỷ
312.5 triệu/m²
240 m²
12 x 20m
0
0
Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm dòng tiền - Tòa CHDV Nguyễn Thị Định - Hầm 6 tầng - 10 x 30m - TN: 420 triệu/th chỉ 65 tỷ
65 tỷ
158.5 triệu/m²
410 m²
...
0
0
Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán tòa nhà văn phòng 2 MT Trần Hưng Đạo, Quận 1 - DT: 8 x 20m - 7 tầng - HĐT 250tr/th - 62 tỷ TL
62 tỷ
387.5 triệu/m²
160 m²
8 x 20m
0
0
Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán villa Đồi Cù - MT Đinh Tiên Hoàng TP Đà Lạt, (25 x 50)m - kiến trúc chuẩn 5 sao, 230 tỷ
230 tỷ
176.9 triệu/m²
1300 m²
...
0
0
Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng