Đăng nhập
Phạm Văn Trưởng
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 10
0934.643.886
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ 4M CÁI TẮT, AN ĐỒNG CHỈ 3,55 TỶ, Tuyến 2 đường Máng An Dương, ra mặt đường 100m
3.55 tỷ
68.3 triệu/m²
52 m²
4.4 x 12m
3
3
An Đồng, An Dương, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Chủ gửi Bán nhà 3 tầng Tại Trang Quan An Hải 63m² 3tầng oto đỗ cửa
3.3 tỷ
52.4 triệu/m²
63 m²
...
3
3
An Hải, An Dương, Hải Phòng
Bán Đất
Lô đất đẹp 102m² mặt đường Văn Cú, An Đồng vị trí kinh doanh siêu đắc địa
3.5 tỷ
34.3 triệu/m²
102 m²
5 x 20.4m
0
0
An Đồng, An Dương, Hải Phòng
Bán Đất
Giá chỉ 36,5tr/m2 - Lô đất hiếm 150m Trang Quan An Hải An Dương mặt đường 12m vỉa hè
5.45 tỷ
36.3 triệu/m²
150 m²
7.5 x 20m
0
0
An Hải, An Dương, Hải Phòng
Bán Đất
Lô đất cực đẹp 60m2 mặt ngõ 4m tại Xích Thổ Hồng Thái AD giá 1,45tỷ.Cách chợ ngã 4 chỉ 50m
1.45 tỷ
24.2 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng
Bán Đất
Chỉ 1,38 tỷ lô đất 50m2 giá tốt tại Xích Thổ, Hồng Thái, An Dương mặt ngõ 5,5m ô tô tránh nhau
1.38 tỷ
27.6 triệu/m²
50 m²
4.2 x 11.9m
0
0
Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng
Bán Đất
Chỉ 890tr - Lô đất 60m2 tại Xích Thổ, Hồng Thái, An Dương - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư
890 triệu
14.8 triệu/m²
60 m²
4.3 x 14m
0
0
Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng
Bán nhà mặt phố
CHỈ 7,5 TỶ - nhà 4 tầng 90m2 mặt đường 442 An Trang, An Đồng, An Dương - ĐƯỜNG ĐẸP NHẤT AN TRANG
7.5 tỷ
83.3 triệu/m²
90 m²
4.5 x 20m
6
6
An Đồng, An Dương, Hải Phòng
Bán Đất
Chỉ 1,19 tỷ - lô đất 51m2 mặt trục ngõ thông 4m tại Xích Thổ Hồng Thái An Dương!
1.19 tỷ
23.3 triệu/m²
51 m²
6.5 x 7.8m
0
0
Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng