Đăng nhập
Trần
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 31
0934.367.517
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 31 tin đăng
Bán Đất
Đất Mặt Tiền Kinh Doanh Trần Đại Nghĩa - Chí Linh - Đường 20m Vĩa Hè
8.8 tỷ
118.9 triệu/m²
74 m²
4.5 x 16.4m
0
0
Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán Gấp Nhà MT Lê Phụng Hiểu, P.8 Vũng Tàu – Nhà Mới Đẹp, Có Sân Ô Tô
8.68 tỷ
105.9 triệu/m²
82 m²
5.8 x 14.1m
3
4
Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP HẺM 935 BÙI THIỆN NGỘ P. RẠCH DỪA TP. VŨNG TÀU
7.5 tỷ
78.9 triệu/m²
95 m²
4.6 x 20.7m
4
0
Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán Đất
Bán Đất Hẻm ô Tô 230m2 Full Thổ Cư - Xây Nhà Vườn Hoặc Biệt Thự Để Ở
11 tỷ
47.8 triệu/m²
230 m²
13.7 x 16.8m
0
0
Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
NHÀ HẺM Ô TÔ 9M VỈA HÈ – THÔNG HẺM 40 LHP, 228 LÊ LỢI - MẠC ĐĨNH CHI
8.5 tỷ
118.1 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
2
0
Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán Đất
BÁN ĐẤT HẺM Ô TÔ 6M GẦN THÁP TAM THẮNG – TP. VŨNG TÀU
11 tỷ
106.8 triệu/m²
103 m²
5 x 20.6m
0
0
Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
MỘT TÀI SẢN PHÙ HỢP VỪA Ở VỪA LÀM VP CT HIỆN ĐẠI 4PN 5WC ĐƯỜNG Ô TÔ
9.29 tỷ
117.6 triệu/m²
79 m²
4.5 x 17.6m
4
0
Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM Ô TÔ HOÀNG HOA THÁM, PHƯỜNG 2, TP. VŨNG TÀU – GẦN BIỂN
8.3 tỷ
110.7 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
1
0
Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán Đất
Bán Đất Xây Nhà Để ở Cực Đẹp - Diện tích 105m2 Ngang 5,3m
10.5 tỷ
100 triệu/m²
105 m²
5.3 x 19.8m
0
0
Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu