Đăng nhập
Huyền Ca
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 34
0933.888.727
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 34 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà 2 mặt kiệt 3 tầng ngay phố du lịch, gần biển Mỹ Khê cần bán Gấp
9.9 tỷ
120.7 triệu/m²
82 m²
...
4
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Lô góc Hoàng Kế Viêm, trung tâm phố An Thượng
45 tỷ
272.7 triệu/m²
165 m²
7.2 x 22.9m
0
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán đất tặng nhà Chế Lan Viên, gần biển Mỹ Khê
55 tỷ
170.8 triệu/m²
322 m²
14 x 23m
0
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Tòa căn hộ sát Cầu Rồng 5 tầng 9 căn hộ
12.5 tỷ
204.9 triệu/m²
61 m²
4.4 x 13.9m
9
0
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà đẹp xây mới, kiệt ô tô duy nhất tại Hoà Cường. Gần Lê Thanh Nghị tuyến phố ăn uống nhộn nhịp
7.75 tỷ
146.2 triệu/m²
53 m²
...
3
3
Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Vị trí đẹp, rẻ nhất đường Đỗ Bá
45 tỷ
165.4 triệu/m²
272 m²
...
0
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Hàng hiếm 1 lô duy nhất đường Vùng Trung 3 đối diện trường Singapore International
8 tỷ
53.3 triệu/m²
150 m²
7.5 x 20m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Căn hộ lô góc phố Hàn Quốc - Đà Nẵng, hàng hiếm
20 tỷ
200 triệu/m²
100 m²
14.9 x 6.7m
0
0
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
Mảnh đất sau lưng Hồ Nghinh, sát Vương Thừa Vũ giá rẻ nhất khu vực
15.8 tỷ
116.2 triệu/m²
136 m²
6 x 22.7m
0
0
An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng