Đăng nhập
Nguyễn Phúc Đăng Khoa
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 18
0933.470.210
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 18 tin đăng
Bán Đất
Giá tốt đầu tư 56tr/m2! Lô góc 3 mặt đường DT: (63m x 76m) 4418m2
250 tỷ
56.6 triệu/m²
4418 m²
63 x 70.1m
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
Villa hướng Đông gần ngay MT Nguyễn Văn Hưởng - 360m2 chỉ 60 tỷ còn bớt
60 tỷ
166.7 triệu/m²
360 m²
...
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Giá Đầu Tư!!! Nhà 2MT sông Sài Gòn và MT Bình Quới (18mx95m) - 1700m2 KV - chỉ 99tỷ
99 tỷ
58.2 triệu/m²
1700 m²
...
0
0
Phường 28, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu Hiếm!! Mặt tiền NGANG 55M Nguyễn Duy Trinh gần VX Phú Hưu (5600m2) giá rẻ
380 tỷ
67.9 triệu/m²
5600 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Quá Rẻ Bán Gấp!! Toà Nhà Mặt Tiền (7mx25m) Hầm 7 Tầng , Dòng tiền 100tr/tháng chỉ nhỉnh hơn 25 tỷ
27 tỷ
180 triệu/m²
150 m²
...
0
0
Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Chuyển Nhượng tòa nhà 5 Lầu, gần 1000m2 đất chỉ nhỉnh 200 tỷ, khu Compound Quốc Hương Thảo Điển
220 tỷ
237.8 triệu/m²
925 m²
...
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
SP chính chủ! (12,6mx22m) CTXD: 8 - 25 tầng, chỉ 75 tỷ MT Điện Biên Phủ
75 tỷ
306.1 triệu/m²
245 m²
12 x 20.4m
0
0
Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Nhà 2 Mặt Tiền Kinh Doanh - Phạm Ngọc Thạch gần Hồ Con Rùa (6,5m x 14m) Nhỉnh 40 tỷ
41 tỷ
450.5 triệu/m²
91 m²
15 x 6.1m
4
4
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu vị trí thương hiệu - góc ngã 3 đường lớn - 655 Âu Cơ (9m x 18m) HĐ thuê 173 triệu
45 tỷ
304.1 triệu/m²
148 m²
...
0
0
Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh