Đăng nhập
Hoàng Nguyên
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 16
0933.334.693
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 16 tin đăng
Bán nhà mặt phố
MTKD căn góc 3MT 172m2 cho thuê 30tr, 6PN 6,19 tỷ
6.19 tỷ
36 triệu/m²
172 m²
...
6
5
Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Sát bên ĐH Nguyễn Tất Thành. HXH. 7.3x26 187m2. Xây mới 5 tầng 39tr/m2
7.3 tỷ
39 triệu/m²
187 m²
7.3 x 25.6m
0
0
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Khách sạn MT Hà Huy Giáp. 5 tầng. 17 phòng. Doanh thu 90tr. Hai mặt tiền 4.5x20. 11 tỷ hơn
11.39 tỷ
126.6 triệu/m²
90 m²
...
17
17
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán kho nhà xưởng
bán kho đường 10m. bank định giá 7 tỷ bán 6.5 tỷ. 10x20. tách 2 sổ
6.5 tỷ
32.5 triệu/m²
200 m²
...
0
0
Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ + 8P trọ cho thuê 25tr. MT Tân Thới Nhất. 6x31 184m2. đường 7m
9.99 tỷ
54.3 triệu/m²
184 m²
6 x 30.7m
12
12
Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Biệt thự mặt tiền 9x40m, đường 16m, xây mới 5 tầng. Hơn 13 tỷ
13.86 tỷ
43.3 triệu/m²
320 m²
90 x 3.6m
3
3
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
650m2 sàn 20 CHDV 5ty490. Dòng tiền hơn 700tr/ năm
5.49 tỷ
21.3 triệu/m²
258 m²
6 x 43m
20
20
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Hẻm 8m. Xây mới 5 tầng. 350m2 full thổ. Ngay CĐ điện lực. 31tr/m2
11 tỷ
31.4 triệu/m²
350 m²
...
0
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Nhà mới MTKD Nguyễn Thị Kiểu. 4x25m. Cho thuê 20tr/th. 3 tấm 5 tỷ hơn
5.6 tỷ
56 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
3
4
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh