Đăng nhập
Quỳnh Anh
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 3
0932.797.460
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
Cho thuê căn hộ
10tr thuê ngay căn 2PN+2WC 70m2 Habitat Thuận An- ngay KCN VSIP
10 triệu
143 nghìn/m²
70 m²
...
2
2
Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
Bán căn hộ
·
Richmond City
Bán 2PN Richmond City - giá 4.9 tỷ. Anh chị xem nhà alo em Quỳnh Anh ạ
4.9 tỷ
73.1 triệu/m²
67 m²
...
2
2
Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Bảng giá *** căn hộ The Habitat Bình Dương tháng 01/2026
3 tỷ
40.5 triệu/m²
74 m²
...
2
2
Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương