Đăng nhập
Minh
Cá nhân
Đã tham gia 6 tháng trước
Số bài đăng 5
0931.978.847
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
GẤP GẤP - HXH- HBC- ĐS18- 60M2-4.7 X14.5 GIÁ CHỈ 4.5 TỶ
4.5 tỷ
75 triệu/m²
60 m²
4.7 x 12.8m
1
0
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 10 DT 88M2 GIÁ CHỈ 4.79 TỶ
4.8 tỷ
54.5 triệu/m²
88 m²
4 x 22m
3
2
Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
GẤP GẤP HXH LÃ XUÂN OAI TĂNG NHƠN PHÚ A DT 115M2 CHỈ 5.3 TỶ
5.3 tỷ
46.5 triệu/m²
114 m²
6.5 x 17.5m
2
0
Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hiếm diện tích SD 310m2 4.5 tỷ ĐH Ngân Hàng Chương Dương Linh Chiểu
4.5 tỷ
71.4 triệu/m²
63 m²
5.2 x 12.1m
3
3
Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Sốc, *** 1 lô hẻm 20 Bình Chiểu DT 73m2 xây 4 tầng, chỉ 3.7
3.7 tỷ
50.7 triệu/m²
73 m²
4.5 x 16.2m
0
0
Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh