Đăng nhập
Hưng
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 5
0931.775.056
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ đường 3 Tháng 2 gần Vạn Hanh Mall Q. 10, 7x18m, 5 tầng, 26 phòng 25 tỷ
25 tỷ
223.2 triệu/m²
112 m²
...
26
25
Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm xe tải Trần Hưng Đạo- An Bình q.5 giáp q.1 , 7,8x11 , 4 tầng thang máy giá 19,5 tỷ
19.5 tỷ
229.4 triệu/m²
85 m²
...
0
0
Phường 5, Quận 5, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà hẻm xe tải Bắc Hải , ngay cư xá Bắc Hải quận 10 , diện tích cn 100m2 , 4x25 giá 11,8 tỷ
11.8 tỷ
118 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà HXH Hai Bà Trưng, phường Võ Thị Sáu, Q3, HCM, di chuyển đến Q 1, 5 bước, 4,8x16m, giá 13,2 tỷ
13.2 tỷ
171.4 triệu/m²
77 m²
...
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 mt hẻm xe tải Nguyễn Tri Phương Q10 , 7x14 ,98 m2 ,giá 17,8 tỷ
17.8 tỷ
181.6 triệu/m²
98 m²
...
0
0
Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh