Đăng nhập
Thơ Nhà Đất
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 9
0931.451.583
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
Cô Tùng bán gấp nhà ở Nghĩa Thục - P5 - Q5. Gần chợ Hoà Bình, đang cho thuê 23 triệu. 3tỷ580/73m2
3.58 tỷ
49 triệu/m²
73 m²
4.6 x 15.9m
4
5
Phường 5, Quận 5, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Dì Tư bán gấp nhà đẹp Nguyễn Công Hoan - P7 - Phú Nhuận. Gần Coopmart Rạch Miễu. 4tỷ080/78m2
48 tỷ
52.3 triệu/m²
78 m²
5.2 x 15m
4
5
Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cô Sẩm bán gấp nhà đẹp đường Tân Khai - P.7- Q11. Gần Chợ Thiếc đang cho thuê 21triệu. 3tỷ360/69m2
3.36 tỷ
48.7 triệu/m²
69 m²
...
4
5
Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Xoay vốn kinh doanh bán gấp nhà Trần Quang Diệu - P14 - Quận 3. Gần bệnh viện An Sinh. 3tỷ480/66m2
3.48 tỷ
52.7 triệu/m²
66 m²
4.4 x 15m
4
5
Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chính chủ cần bán nhà đẹp ở Đoàn Thị Điểm -P1-Phú Nhuận. Gần bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ. 4tỷ070/73m2
47 tỷ
55.8 triệu/m²
73 m²
4.6 x 15.9m
4
5
Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chú Hồng bán gấp nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm-P.Đa Kao-Q1. Gần trường Cao Đẳng Kỹ Thuật. Giá 4tỷ360/69m2
4.36 tỷ
63.2 triệu/m²
69 m²
...
4
5
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
4tỷ290 có ngay nhà 67m2 ở Nguyễn Thị Minh Khai - P.Đa Kao-Q1. Gần Thảo Cầm Viên đang cho thuê 26tr
4.29 tỷ
64 triệu/m²
67 m²
...
4
5
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chị Hai bán gấp nhà đẹp Phan Huy Ôn-P19-Bình Thạnh. Gần chợ Xì Trum đang cho thuê 24tr. 3tỷ660/72m2
3.66 tỷ
50.8 triệu/m²
72 m²
...
4
5
Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chú Danh cần bán gấp nhà đẹp ở đường Lê Lai - P3 - Gò Vấp. Gần bệnh viện Quân Y 175. 2tỷ750/66m2
2.75 tỷ
41.7 triệu/m²
66 m²
...
4
5
Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh