Background customer
avatar-profile

Tin đã đăng

30 tin đăng
Bán biệt thự liền kề · Khu đô thị Mỹ Gia

Nhà gói 3 Mỹ Gia- Đường số 47- Full nội thất mới- 9.85 tỷ

9.85 tỷ98.5 triệu/m²
100 m²5 x 20m
3
0
Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà mặt phố

Bán nhà 5 tầng mặt tiền đường Thái Nguyên Nha Trang Giá chỉ 16,5 tỷ

16.5 tỷ317.3 triệu/m²
52 m²5.1 x 10.2m
5
4
Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán Đất

Bán đất tặng nhà- đường thông Bắc Sơn Và Đặng Tất- Vĩnh Hải- TP Nha Trang

9.1 tỷ85.8 triệu/m²
106 m²7 x 15.1m
0
0
Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà mặt phố · Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung

BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐÀM QUANG TRUNG (B1) - KĐT VĨNH ĐIỀM TRUNG, NHA TRANG

9.8 tỷ105.4 triệu/m²
93 m²6 x 15.5m
0
0
Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà mặt phố

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Phan Chu Trinh- Gần biển, gần Chợ Đầm

11.1 tỷ173.4 triệu/m²
64 m²4.5 x 14.4m
0
0
Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà riêng

Bán nhà đường Mai Xuân Thưởng- Vĩnh Hải Nha Trang 58,1m- 5,5 tỷ

5.5 tỷ94.8 triệu/m²
58 m²...
0
0
Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà mặt phố

Giảm giá cực sốc còn 96,6tr/m2 mặt tiền kinh doanh đường Ba Làng - Vĩnh Hòa - cạnh tòa Mường Thanh

13.62 tỷ96.6 triệu/m²
141 m²7.9 x 18m
0
0
Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà mặt phố

Bán nhà 5 tầng mặt tiền đường Lê Thành Phương- Đối diện Nhà văn hóa Thiếu Nhi Tỉnh

13 tỷ216.7 triệu/m²
60 m²...
0
0
Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà mặt phố

Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Cửu Long, Phước Hoà, Nha Trang Giá bán: 12tỷ5

12.5 tỷ231.5 triệu/m²
54 m²5 x 10.8m
0
0
Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa