Đăng nhập
Mai Thị Mỹ Lệ
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 6
0931.138.658
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
Định cư bán nhà 6 tầng đường Nguyễn Trãi ngay Landcaster q1 - DT 6,2x20m - Giá sốc 25 tỷ!!!
25 tỷ
204.9 triệu/m²
122 m²
...
0
0
Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm góc 2 MT Vườn Lài - Tân Phú - DT 15x16m - XD hầm 7 tầng - HDT 133tr/th - giá 32 tỷ
32 tỷ
139.1 triệu/m²
230 m²
...
0
0
Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Toà CHDV 51p Q2 Nguyễn Thị Định - Thu nhập 200tr/th - DT 10x27.3m 5 tầng - Giá chỉ 29 tỷ
29 tỷ
105.8 triệu/m²
274 m²
...
51
0
Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán tòa nhà hầm 7 tầng Võ Thị Sáu Q3 - DT 5.8x12m - HDT 60tr/th - Giá chỉ 25 tỷ
25 tỷ
409.8 triệu/m²
61 m²
5.8 x 10.5m
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
NGỘP - BÁN NHÀ MT TRẦN HƯNG ĐẠO Q1 - DT 10X29 - XD HẦM 7 TẦNG - HDT 200TR/THÁNG - GIÁ 55 TỶ
55 tỷ
221.8 triệu/m²
248 m²
...
0
0
Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán TTTM Bình Phước - DT 40x55 (2782m2 sàn) - HDT: 130tr/tháng - Giá 19 tỷ
19 tỷ
8 triệu/m²
2376 m²
...
0
0
Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước