Đăng nhập
Giang Nhà Đẹp
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 36
0929.100.898
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 36 tin đăng
Bán căn hộ
Bán căn hộ toà Park 4 CC Euro Windows 68, 2pn.
3.89 tỷ
57.2 triệu/m²
68 m²
...
2
2
Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội
Bán căn hộ
🏡BÁN CĂN HỘ CAO CẤP – Eurowindow River Park chỉ hơn 4 tỷ xiu
4.2 tỷ
49.4 triệu/m²
85 m²
...
3
2
Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội
Bán căn hộ
BÁN CĂN HỘ RUBY CT2 PHÚC LỢI – 2PN 2WC – FULL NỘI THẤT – Ở NGAY 🏡
3.7 tỷ
61.7 triệu/m²
60 m²
...
2
2
Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội
Bán căn hộ
🏡 BÁN CĂN HỘ RUBY CT3 – FULL NỘI THẤT – 2PN 2WC – GIÁ TỐT 🏡
3.6 tỷ
65.5 triệu/m²
55 m²
...
2
1
Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội
Bán căn hộ
🏡BÁN CĂN HỘ RISE CITY SÔNG HỒNG – 2PN, 2VS – FULL ĐỒ 🏡
4.5 tỷ
64.3 triệu/m²
70 m²
...
2
2
Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
Bán căn hộ
Bán căn hộ chung cư Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
4 tỷ
52.6 triệu/m²
76 m²
...
2
2
Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
Bán căn hộ
BÁN CĂN HỘ RUBY CITY CT2 VIỆT HƯNG – NHÀ ĐẸP, GIÁ TỐT, Ở NGAY chỉ 4ty
45 tỷ
67.5 triệu/m²
60 m²
...
2
2
Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ TẬP THỂ BÁCH KHOA – K17 NGUYỄN HIỀN
8 triệu
154 nghìn/m²
52 m²
...
0
0
Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
✨ CĂN HỘ HIẾM – VIEW NGÃ 4 THOÁNG VĨNH VIỄN – CÓ THỂ LÊN 3 PHÒNG NGỦ ✨
5.15 tỷ
64.4 triệu/m²
80 m²
...
3
2
Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội