Đăng nhập
BẢO AN KHANG
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 47
0928.655.599
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 47 tin đăng
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG - HƯỚNG ĐÔNG NAM MÁT MẺ - KHU NAM HÒA XUÂN,TP ĐN
9 tỷ
85.7 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
3
4
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ 3 TẦNG MỚI TINH-KIỆT Ô TÔ VÀO TẬN NHÀ-TPĐÀ NẴNG
4.4 tỷ
67.7 triệu/m²
65 m²
4.6 x 14.2m
3
0
Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TÂN CỔ ĐIỂN NỘI THẤT HIỆN ĐẠI ,TRUNG TÂM KẾT NỐI CÁC TIỆN ÍCH
7.2 tỷ
61.5 triệu/m²
117 m²
5 x 23.4m
4
4
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG KHU HÒA XUÂN – THIẾT KẾ CHUẨN Ở, THANH LƯƠNG 32,TP ĐN
9.5 tỷ
95 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN SIÊU PHẨM 3 TẦNG MỚI XONG, SÁT VĂN TIẾN DŨNG VÀ CÔNG VIÊN HOÀ XUÂN
8.1 tỷ
81 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
SỤP HẦM NHÀ CẤP 4 MẠC ĐĂNG DUNG ĐƯỜNG 7,5M VIEW CÔNG VIÊN, HÒA XUÂN,ĐN
7.2 tỷ
72 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ MỚI 3 TẦNG, FULL NỘI THẤT HIỆN ĐẠI- DIỆN TÍCH LỚN - PHÙ ĐỔNG
6.3 tỷ
53.8 triệu/m²
117 m²
5 x 23.4m
3
3
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG FULL NỘI THẤT KIỆT ÔTÔ-NHÀ ĐẸP MÊ LY-LIÊN CHIỂU-ĐÀ NẴNG
3.9 tỷ
54.9 triệu/m²
71 m²
4.6 x 15.4m
3
3
Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡 BÁN NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT DỌN VÀO Ở NGAY - HOÀ XUÂN,TP ĐÀ NẴNG 🏡
8.1 tỷ
62.8 triệu/m²
129 m²
5 x 25.8m
3
2
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng