Đăng nhập
Nguyễn Đương Hp
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 9
0922.989.179
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán Đất
Bán 158m2 mặt đường Đức Phong - Đại Đồng - Kiến Minh, Hải Phòng. Gần ga tàu Minh Tân. Giá 4 tỷ
4 tỷ
25.3 triệu/m²
158 m²
5.8 x 27.2m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Giá 980tr có ngay lô đất Tiểu trà - Dương Kinh . hải Phòng
980 triệu
24.5 triệu/m²
40 m²
...
0
0
Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán 120m2 Đất Hải Phong - Hoà Nghĩa ,Dương Kinh - Hải Phòng . Cách vinhomes 500m . giá hơn 6tỷ
6.3 tỷ
52.5 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán lô đất 80m2 đường 7m tuyến 2 TL361 Đức Phong, Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng giá 1tỷ850
1.85 tỷ
23.1 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Đất biệt thự 294,4m2 trung tâm khu phân lô cao cấp Đồng Bồ, Đằng Hải, Hải Phòng
10.3 tỷ
35 triệu/m²
294 m²
12.8 x 23m
0
0
Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
Bán 57,5m2 Tại Ngõ 81 Tân Thành - Dương Kinh - Hải Phòng . Giá chỉ hơn tỷ
1.6 tỷ
28.1 triệu/m²
57 m²
5 x 11.4m
0
0
Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán 205m2 mặt đường Núi Ngọc - Cát Bà. Gần khu du lịch Sungroup. Giá 65tr/m2
13.35 tỷ
65.1 triệu/m²
205 m²
10 x 20.5m
0
0
Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng
Bán Đất
Bán 120m2 đất mặt phố Hải Phong - Dương Kinh. Chạy thẳng vào Vinhomes Golden City 500m. Giá 6tỷ5
6.5 tỷ
54.2 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Bán lô góc 79m2 Lạng công - Đông Phương - Kiến thuỵ Gần Vinhomes - Ga Tàu Kiến Minh giá chỉ 1ty750
1.75 tỷ
22.2 triệu/m²
79 m²
...
0
0
Đông Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng