Đăng nhập
Đỗ Trang
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 15
0917.216.123
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 15 tin đăng
Bán nhà riêng
Tôi chính chủ cần bán nhà góc 2 mặt tiền đường Liên Khu 4 - 5
6 tỷ
70.6 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
2
2
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà đường Thạnh Xuân 25, gần chợ Thạnh Xuân, 5x24m
6.8 tỷ
56.7 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
3
3
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất khu biệt thự Thạnh Xuân- cách quốc lộ 1A chỉ 100m
9.8 tỷ
81.7 triệu/m²
120 m²
...
0
0
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất mặt tiền sông- giá siêu hời
4.65 tỷ
61.2 triệu/m²
76 m²
...
0
0
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất đẹp đường Thạnh Lộc 39- diện tích 5x20m
4.3 tỷ
41 triệu/m²
105 m²
...
0
0
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất đường Thạnh Lộc 19- 4x18m- đường 6m
4.35 tỷ
60.4 triệu/m²
72 m²
...
0
0
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất 1 sẹc ngắn Thạnh Lộc 16- gần ngay chợ Cầu Đồng
3.8 tỷ
54.3 triệu/m²
70 m²
...
0
0
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà đường Thạnh Lộc 41, 5x20m - siêu rộng - giá siêu rẻ
5.8 tỷ
55.2 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
3
3
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Nhà mặt tiền sát Gò Vấp - Tiện kinh doanh buôn bán - 101m2
4.85 tỷ
48 triệu/m²
101 m²
...
2
1
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh