Đăng nhập
Vũ Nhà Phố
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 9
0916.239.898
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Khan Hiếm ! Bán Gấp Mặt Tiền Hàm Nghi P. Bến Nghé Quận 1 - 4 x 17m - 6 Tầng - Giá Chỉ 70 Tỷ TL
70 tỷ
1 tỷ/m²
70 m²
4 x 17.5m
6
0
Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán gấp tòa building góc 2 MT Nguyễn Trãi P. 2 Quận 5 - 8 x 20 - 6 tầng - Đoạn 2 Chiều - Giá: 55 Tỷ
55 tỷ
343.8 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
( Tin Thật ) Mặt Tiền Nguyễn Trãi Đoạn Đẹp - 7x20m - XD: H + 6 Tầng - HDT: 180tr/tháng - Giá: 60 Tỷ
60 tỷ
400 triệu/m²
150 m²
7 x 21.4m
0
0
Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm MT Cách Mạng Tháng 8 (đoạn đẹp) - 7x30m - XD: H + 7T - HDT: 200tr/tháng - giá 40 tỷ
40 tỷ
190.5 triệu/m²
210 m²
7 x 30m
0
0
Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Khan hiếm! Chính chủ cần bán MT Lê Quý Đôn P. VTS, Quận 3 - 18x20m - HDT 300tr/th - C4 - Giá 135 tỷ
135 tỷ
385.7 triệu/m²
350 m²
18 x 19.4m
0
0
Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Khan Hiếm ! Cần Bán Tòa Khách Sạn Ngay Chợ Bến Thành Q.1 - DT: 4.5 x 22m - Hầm 11 Tầng - Giá: 90 Tỷ
90 tỷ
900 triệu/m²
100 m²
4.5 x 22.2m
0
0
Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm MT Mạc Đĩnh Chi (Đoạn đẹp) - 9,5x20m - XD: H + 7 tầng - HDT: 350tr/th - Giá chỉ 65 tỷ TL
65 tỷ
342.1 triệu/m²
190 m²
9.5 x 20m
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
(Tin thật). Tòa Building MT Cộng Hòa đoạn đẹp - 9,5x30m - H + 8L - HĐT 350tr/th - giá chỉ 50 tỷ TL
50 tỷ
175.4 triệu/m²
285 m²
9.5 x 30m
0
0
Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Giảm sâu 10 tỷ bán gấp căn MT Trần Hưng Đạo Q5 - 7x16m - 5 lầu - HDT 150tr/th - giá chỉ 39 tỷ TL
39 tỷ
348.2 triệu/m²
112 m²
7 x 16m
0
0
Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh