Đăng nhập
Lại Thị Thanh Tùng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 35
0916.019.661
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 35 tin đăng
Bán biệt thự liền kề
BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG, THẢO ĐIỀN - DT 7x20M - 3 TẦNG - GIÁ 41 TỶ
41 tỷ
292.9 triệu/m²
140 m²
...
0
0
Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
BÁN TÒA NHÀ MẶT TIỀN XUÂN THỦY, THẢO ĐIỀN - DT 7x30M - HẦM 7 TẦNG - 380TR/TH - GIÁ 135 TỶ
135 tỷ
627.9 triệu/m²
215 m²
...
0
0
Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP NGUYỄN HỮU CẢNH, QUẬN BÌNH THẠNH - DT 12x31M - CN 372M - CẤP 4 - GIÁ 95 TỶ
95 tỷ
253.3 triệu/m²
375 m²
...
0
0
Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
PHỐ THƯƠNG MẠI MẶT TIỀN PHAN XÍCH LONG, QUẬN PHÚ NHUẬN - DT 6x10M - 6 TẦNG - 180TR/TH - GIÁ 38 TỶ
38 tỷ
633.3 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
0
0
Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
TÒA NHÀ CAO TẦNG MẶT TIỀN SONG HÀNH - XA LỘ HÀ NỘI , AN PHÚ - DT 18x35M - 2 HẦM 26 TẦNG - GIÁ 180TỶ
180 tỷ
368.9 triệu/m²
488 m²
11 x 44.4m
0
0
An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
NGỘP BANK BÁN GẤP MẶT TIỀN PHÙNG VĂN CUNG, QUẬN PHÚ NHUẬN - DT 7x23M - HẦM 7 TẦNG - GIÁ 34 TỶ
34 tỷ
212.5 triệu/m²
160 m²
...
0
0
Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Hạ giá bán nhà mặt tiền Trương Hoàng Thanh, quận Tân Bình - DT 6x20m - 4 tầng - giá 22 tỷ
22 tỷ
183.3 triệu/m²
120 m²
...
0
0
Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
GÓC 2 MẶT TIỀN HOÀNG TRỌNG MẬU (D1) HIM LAM - QUẬN 7 - DT 9x20M - HẦM 5 TẦNG - 120TR/TH - 65 TỶ
65 tỷ
382.4 triệu/m²
170 m²
...
0
0
Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Chỉ ~120tr/m2 mặt tiền Lê Hữu Kiều, Thủ Đức - DT 15x21m - XD hầm 5 tầng - giá 35 tỷ
35 tỷ
118.6 triệu/m²
295 m²
...
0
0
Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh