Đăng nhập
Đỗ Văn Chiều
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 37
0915.916.988
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 37 tin đăng
Bán Đất
Chính chủ cần bán gấp đất thổ cư Nhật Chiêu, Tây Hồ, HN 105m2, MT 12.8m, ôtô vào, cách hồ Tây 30m
41 tỷ
390.5 triệu/m²
105 m²
12.8 x 8.2m
0
0
Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội
Bán Đất
Chính chủ cần bán đất thổ cư ngõ 569 Lạc Long Quân-phường Xuân La-Tây Hồ-Hà Nội 167m2, MT7m, 37.5tỷ
37.5 tỷ
224.6 triệu/m²
167 m²
7 x 23.9m
0
0
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chính chủ cần bán nhà ngõ 42 Giang Văn Minh phường Ba Đình Hà Nội 104m2x9T MT10m thang máy, 65 tỷ
65 tỷ
625 triệu/m²
104 m²
10 x 10.4m
12
5
Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chính chủ cần bán nhà ngõ 353 An Dương Vương-Phường Phú Thượng-Tây Hồ-Hà Nội 54m2x6T, thang máy
15.5 tỷ
287 triệu/m²
54 m²
4.5 x 12m
4
5
Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Bán Đất
Chính chủ cần bán đất thổ cư ngõ 34 Xuân La-Phường Tây Hồ-Hà Nội 51m2, MT4.25m, cách ôtô 15m,14.8tỷ
14.8 tỷ
290.2 triệu/m²
51 m²
4.3 x 12m
0
0
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
Bán Đất
Chính chủ cần bán đất thổ cư ngõ 335 An Dương Vương - Phường Phú Thượng - Tây Hồ - HN 58m2, 13tỷ
13 tỷ
224.1 triệu/m²
58 m²
5.2 x 11.2m
0
0
Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Bán Đất
Chính chủ bán đất phân lô Phúc Hoa - P. Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội giáp KĐT Ciputra 75m2 MT 4.13m
27 tỷ
360 triệu/m²
75 m²
4.2 x 17.9m
0
0
Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chính chủ cần bán nhà phân lô quân đội ngõ 699 Lạc Long Quân-Phường Tây Hồ-Hà Nội 105m2x5T,35 tỷ
35 tỷ
333.3 triệu/m²
105 m²
11.6 x 9.1m
3
5
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
Bán Đất
Chính chủ cần bán đất phân lô ngõ 647 Lạc Long Quân-Phường Xuân La-Tây Hồ-Hà Nội 82.8m2, MT8.6m
41.5 tỷ
506.1 triệu/m²
82 m²
8.6 x 9.5m
0
0
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội