Đăng nhập
Văn Minh
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 5
0915.495.779
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán Nhà Hẻm 3 Gác ĐB Lĩnh - ĐB Phủ P15 BT 4,1x14m 1 trệt 1 Lầu 2PN 2WC
6.7 tỷ
119.6 triệu/m²
56 m²
4.1 x 13.7m
2
2
Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Bán Căn 2PN 75m2 Căn Góc C.Cư TK21 86 Tân Cảng P25 BT View Sông Lầu 12
5.4 tỷ
72 triệu/m²
75 m²
...
2
1
Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Bán Căn 2PN Chung Cư 750/1Bis Nguyễn Kiệm P4 PN 60m2 1WC
3.25 tỷ
54.2 triệu/m²
60 m²
...
2
1
Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Bán Căn 2PN 2WC C.C Khu Đường PX Long - Trần Kế Xương P7 PN 71m2
3.3 tỷ
46.5 triệu/m²
71 m²
...
2
2
Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 4x18m 1T 1Lầu 3WC 2PN HXH Đg số 48 P.Hiệp Bình Chánh Thủ Đức
6.8 tỷ
94.4 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
2
3
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh