Đăng nhập
Khôi Nguyên Land
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 5
0915.068.766
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán Đất
77tr/m thuộc làn 1 khu đấu giá khánh tân sài sơn. Dt 85.2m2
6.56 tỷ
77.2 triệu/m²
85 m²
...
0
0
Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội
Bán Đất
Nhỉnh 4 tỷ thôi ạ. Có 98.7m mặt tiền cực rộng. Tại khánh tân - sài sơn
4.54 tỷ
46.3 triệu/m²
98 m²
...
0
0
Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội
Bán Đất
Cần bán B17, B18, B19, B23, B4 khu đấu giá Yên Sơn - Quốc Oai
5.8 tỷ
63 triệu/m²
92 m²
...
0
0
Phượng Cách, Quốc Oai, Hà Nội
Bán Đất
Cần bán. 2 lô liền kề đấu giá khánh tân sài sơn. Làn 1 , dt 85m
6.46 tỷ
76 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
0
0
Phùng Xá, Thạch Thất, Hà Nội
Bán Đất
67m, 85m, 100m đấu giá Khánh tân - sài sơn - Quốc Oai. Làn nào cũng có
5.8 tỷ
58 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội