Đăng nhập
nguyễn văn công
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 10
0914.076.675
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán nhà riêng
Cần bán nhà cấp 4 Nguyễn Văn Linh, đường 3,75m lề 1,5m thông Nguyễn Tr
6.2 tỷ
112.7 triệu/m²
55 m²
...
2
0
Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán căn hộ
Cần bán cc Hiyori Tầng thấp Dt: 70m2
6 tỷ
85.7 triệu/m²
70 m²
...
2
0
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
🔥🔥🔥 Cần bán lô đất MT đường Bùi Vịnh, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng.
5.6 tỷ
56 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chính chủ Nhà K46 Trường Sơn Cẩm Lệ k 7,5m lề 2m sắp đặt tên đường
7.5 tỷ
42.9 triệu/m²
175 m²
9.5 x 18.4m
2
2
Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
💥Bán lô góc 2 mặt tiền Hoà Minh Lê Thiệt. Diện tích hơn 86m Ngang 5,5m
7.99 tỷ
92.9 triệu/m²
86 m²
5.5 x 15.6m
0
0
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
Đất MT Liên Chiểu Đồng trí 5. Dt 90 m2 vị trí Gần trường Sư phạm
4.7 tỷ
52.2 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥Nhà Mặt Tiền 3 tầng - Nguyễn Quang Bích Vị trí siêu VIP đường 5m5
10.8 tỷ
117.4 triệu/m²
92 m²
5 x 18.4m
4
5
Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
❤️❤️Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Phước Nguyên, gần Hà Huy Tập 👉 rẻ .
6.75 tỷ
79.4 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
3
3
Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán Đất
👉Bàu Mạc 20 kẹp cống 👉Đường: 5,5m vỉa hè: 3m 👉Hướng: Tây Bắc
4.75 tỷ
51.6 triệu/m²
92 m²
5 x 18.4m
0
0
Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng