Đăng nhập
Nguyễn Văn Thành
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 9
0913.982.107
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán Đất
Đất 72m2 ngang 4,5m ngõ ô tô Hoà Nghĩa, Dương Kinh 1,37 tỷ
1.37 tỷ
19 triệu/m²
72 m²
4.5 x 16m
0
0
Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 150m2 ngang 6,5m mặt tiền Tân Đức, Minh Đức chỉ 3 tỷ
3 tỷ
20 triệu/m²
150 m²
6.5 x 23.1m
0
0
Minh Đức, Thủy Nguyên, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 90m2 ngang 6m lô góc, mặt tiền thôn Giang Khẩu 1,65 tỷ
1.65 tỷ
18.3 triệu/m²
90 m²
6 x 15m
0
0
Đại Thắng, Tiên Lãng, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 80m2 ngang 5 trục thôn Đại Trang, Bát Trang 1,25 tỷ
1.25 tỷ
15.6 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Bát Trang, An Lão, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 68m2 ngang 5m An Tiến, An Lão chỉ 1,22 tỷ đồng
1.22 tỷ
17.9 triệu/m²
68 m²
5 x 13.6m
0
0
An Tiến, An Lão, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 90m2 ngang 9m Mặt tiền đường thôn Đâu Kiên, Quốc Tuấn 1,77 tỷ
1.77 tỷ
19.7 triệu/m²
90 m²
9 x 10m
0
0
Quốc Tuấn, An Lão, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 80m2 ngang 4,5m mặt trục nhựa xã Gia Minh 1,24 tỷ đồng
1.24 tỷ
15.5 triệu/m²
80 m²
4.5 x 17.8m
0
0
Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 112m2 ngang 4,6m MT thôn Kim Châm, Mỹ Đức, An Lão 1,73 tỷ
1.73 tỷ
15.4 triệu/m²
112 m²
4.6 x 24.3m
0
0
Mỹ Đức, An Lão, Hải Phòng
Bán Đất
Đất 70m2 ngang 5m HXH 3,5m Đào Yêu, Hồng Thái 1,28 tỷ
1.28 tỷ
18.3 triệu/m²
70 m²
5 x 14m
0
0
Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng