Đăng nhập
Nguyễn Đức Anh
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 13
0913.420.313
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 13 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán Nhà cũ Mặt Tiền Gò Vấp Gần Thống Nhất SHR 4.2x22m Đường 8m Xe Tải Đất Vuông Đẹp Xây CHDV 10Tỷx
10 tỷ
108.7 triệu/m²
92 m²
4.2 x 21.9m
2
1
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà mới HXH 5m sát Cityland Phan Văn Trị Gò Vấp, 70m2 SHR đẹp, đúc 4Tầng 6PN sẵn đang cho thuê
10 tỷ
142.9 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
6
6
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 5tầng 6PN 7WC hẻm ôtô vô nhà khu phân lô an ninh dân trí nhà SHR vuông đẹp xây đúc cứng cáp
8.9 tỷ
148.3 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
6
7
Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 1/HXH thông khu TT Gò Vấp tiện ích, nhà SHR rộng 60m2, chủ thiết kế xây ở 2 tầng sân thượng
6.8 tỷ
113.3 triệu/m²
60 m²
6 x 10m
3
3
Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ CHDV NGANG 5M - XÂY ĐÚC CỨNG CÁP 5 TẦNG - ĐƯỜNG XE TẢI ĐẾN - KHU DÂN CƯ SẦM UẤT TIỀM NĂNG
10 tỷ
117.6 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
10
11
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà mặt tiền 1/ngắn hẻm ở kinh doanh xe tải đỗ cửa, nhà SHR vuông đẹp chủ xây ở 4 tầng cứng cáp
7.5 tỷ
110.3 triệu/m²
68 m²
5.1 x 13.3m
4
4
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Ngộp GẤP! Bán Nhà 4Tầng HXH 6m khu Quang Trung - CV Làng Hoa 4.8x17m Phân Lô 1Sẹc Đẹp Chỉ 9.x Tỷ TL
9.3 tỷ
116.3 triệu/m²
80 m²
4.8 x 16.7m
4
5
Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà Gò Vấp 9 tỷ ở ngay - HXH 6m - 4.5mx17m(hiếm) - 4 tầng 4PN - SHR vuông A4 - Gần CV Làng Hoa
8.99 tỷ
119.9 triệu/m²
75 m²
4.5 x 16.7m
4
4
Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà xe tải vô khu phân lô nhà SHR A4 đẹp xây cứng cáp 4tầng 5PN 6WC ở KD online VP công ty CHDV
8.8 tỷ
129.4 triệu/m²
68 m²
4 x 17m
5
6
Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh