Đăng nhập
Ngô khánh land
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 4
0912.941.525
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 4 tin đăng
Bán Đất
Bán Đất Nhà vườn hoặc kho 370m2 tại Đường 605, Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng
3.75 tỷ
10.1 triệu/m²
370 m²
...
0
0
Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ 3.5 TẦNG ĐƯỜNG MAI CHÍ THỌ MẶT BẰNG KINH DOANH THUẬN LỢI .
7.7 tỷ
77 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
3
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán Apartment căn hộ sát biển Đà Nẵng
13.95 tỷ
29.4 triệu/m²
474 m²
...
11
11
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán biệt thự liền kề
Biệt Thự Mai Chí Thọ cần Bán gấp..
15.5 tỷ
75.2 triệu/m²
206 m²
10 x 20.6m
4
4
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng