Đăng nhập
Tâm Real
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 9
0912.872.168
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
(HÀNG KÍN QUAN CHỨC) - BUILDING TRUNG KÍNH 7 TẦNG THANG MÁY 75M 42.5 TỶ
42.5 tỷ
566.7 triệu/m²
75 m²
...
0
0
Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
SIÊU PHẨM BUILDING MẶT PHỐ DỊCH VỌNG HẬU - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - MẶT TIỀN ĐẲNG CẤP 34M
320 tỷ
1.07 tỷ/m²
300 m²
...
0
0
Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán Đất
Hàng Vip 106 Hoàng Quốc Việt - 100m mặt tiền 10m xây Building 10 tầng đẳng cấp - 45.5 Tỷ
45.5 tỷ
455 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
(CỰC PHẨM)- PHÂN LÔ HOÀNG QUỐC VIỆT - LÔ GÓC 3 THOÁNG - CẠNH KDT STARLAKE 121M MẶT TIỀN 9M 58 TỶ
58 tỷ
479.3 triệu/m²
121 m²
...
0
0
Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán Đất
[ĐẶC BIỆT HIẾM] - Phân lô phố VIP 75 Trần Thái Tông - vỉa hè đá bóng Kd ngày đêm - 130m 78.5 Tỷ
78.5 tỷ
603.8 triệu/m²
130 m²
...
0
0
Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
(GIẢM CHÀO 2 TỶ) - SIÊU PHẨM MẶT PHỐ DUY TÂN - 65M2 - MẶT TIỀN 5M - VỈA HÈ 40M 64 TỶ
64 tỷ
984.6 triệu/m²
65 m²
...
0
0
Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
(cỐi xay tiền) - Thái Thịnh - 248m2 x 8 tầng - doanh thu 9.2 tỷ/năm - giá 79 tỷ
79 tỷ
318.5 triệu/m²
248 m²
...
0
0
Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
(Hàng đầu tư cực hiếm Cầu Giấy) - Mặt phố Trần Bình - 1 mặt phố 1 mặt ngõ 93m2 47.5 tỷ
47.5 tỷ
510.8 triệu/m²
93 m²
6.1 x 15.2m
0
0
Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán căn hộ
[SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN] TÒA CHDV VÕ CHÍ CÔNG - LÔ GÓC - GARA Ô TÔ - DOANH THU 4.5 TỶ/NĂM - 79 TỶ
79 tỷ
448.9 triệu/m²
176 m²
...
0
0
Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội