Đăng nhập
Luyến Lê
Cá nhân
Đã tham gia 6 tháng trước
Số bài đăng 9
0912.391.539
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
3,9 TỶ HỘ KHẨU Hoàn Kiếm – PHÂN KHÚC HIẾM PHỐ Cửa Nam 52m² tầng 1
3.9 tỷ
75 triệu/m²
52 m²
...
2
0
Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Bán căn hộ
CHUNG CƯ PHỐ LẠC TRUNG -HAI BÀ TRƯNG CĂN GÓC 3THÓÁNG - 4,7TỶ
4.7 tỷ
58.8 triệu/m²
80 m²
...
3
0
Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
🏡 BÁN CĂN HỘ TẦNG 1 PHỐ Phố Lò Đúc – 70M² -CÁCH MẶT PHỐ 30M – NHÀ ĐẸP
6.4 tỷ
91.4 triệu/m²
70 m²
...
2
0
Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán nhà riêng
CĂN HỘ PHỐ HUẾ -HOÀN KIẾM-DUPLEX-70m -5,5TỶ
5.5 tỷ
78.6 triệu/m²
70 m²
...
3
0
Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán nhà riêng
🏡 TẦNG 1 NHÀ PHÁP CỔ – PHỐ HÀNG CHUỐI Hai Bà Trưng – 60m² -2ngủ -4,3tỷ
4.3 tỷ
71.7 triệu/m²
60 m²
...
2
0
Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
PHỐ NGUYỄN VĂN TỐ -HOÀN KIẾM CĂN GÓC -5,9tỷ
5.9 tỷ
98.3 triệu/m²
60 m²
...
2
0
Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Bán nhà riêng
3 TỶ – NHÀ PHỐ NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU – HAI BÀ TRƯNG Bán tầng 1 biệt thự
3 tỷ
75 triệu/m²
40 m²
...
2
0
Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
🔥🔥 CĂN HỘ PHỐ CỔ NGUYỄN SIÊU – HOÀN KIẾM DÒNG TIỀN KHÁCH TÂY – TÀI SẢN
5.85 tỷ
97.5 triệu/m²
60 m²
...
2
0
Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Bán căn hộ
🔥 TRUNG TÂM HOÀN KIẾM – HOMESTAY/AIRBNB SINH DÒNG TIỀN 🔥 Nhà tập thể đ
4.2 tỷ
120 triệu/m²
35 m²
...
2
0
Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội