Đăng nhập
HÙNG TRI KỶ
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 8
0912.170.583
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ ,nguyễn thái sơn,phường 5
5.55 tỷ
115.6 triệu/m²
48 m²
6.8 x 7.1m
4
3
Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN CĂN HỘ GÒ VẤP,GIÁ 10.5 TỶ .
10.5 tỷ
84.7 triệu/m²
124 m²
4.3 x 28.8m
6
7
Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ GÒ VẤP ,giá 6.38 tỷ,phạm văn chiêu ,phường 14 .
6.38 tỷ
79.8 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
3
4
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ CĂN HỘ,giá 9.35 tỷ.đường quang trung .p11 gò vấp.
9.35 tỷ
92.6 triệu/m²
101 m²
4.4 x 23m
10
7
Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ ,giá 7.5 tỷ ,phan huy ích ,p15 tân bình
7.5 tỷ
98.7 triệu/m²
76 m²
4 x 19m
3
4
Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ GÒ VẤP
5.8 tỷ
100 triệu/m²
58 m²
6.5 x 8.9m
4
3
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ GÒ VẤP
5.69 tỷ
87.5 triệu/m²
65 m²
6.5 x 10m
2
2
Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ MẶT TIỀN
4.86 tỷ
86.8 triệu/m²
56 m²
2.8 x 20m
3
2
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh