Đăng nhập
NGUYỄN THÀNH CHUNG
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 10
0912.133.413
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
CĂN HỘ TẠI 24 XVNT P19 BT FULL NỘI THẤT GIÁ 7TR500
7.5 triệu
300 nghìn/m²
25 m²
...
1
1
Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT Ngô Tất Tố P22 Bình Thạnh gần Vinhomes BaSon, DT: 6 x 7 3 lầugiá 12,8 tỷ
10.5 tỷ
228.3 triệu/m²
46 m²
4.6 x 10m
0
0
Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà Góc 2 MT Hẻm 8m Nguyễn Cửu Vân, P.17 Bình Thạnh 15 CHDV Giá 18.5 Tỷ!
18.5 tỷ
181.4 triệu/m²
102 m²
...
0
0
Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT đường 379 kế bên BV Lê Văn Việt, DT: 11 x 24m giá 18,5 tỷ
18.5 tỷ
53.8 triệu/m²
344 m²
11 x 31.3m
0
0
Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán Đất 3 Mặt Tiền Hẻm Lò Lu, Q.9 DT 1300m² Thổ Cư 963m² Gần SamSung Giá 49 Tỷ!
49 tỷ
37.7 triệu/m²
1300 m²
33 x 39.4m
0
0
Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 6m Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.21 Bình Thạnh- 5.5x25m- Giá 14.8 Tỷ
14.8 tỷ
108 triệu/m²
137 m²
...
0
0
Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà góc 2 mặt tiền Lê Văn Sỹ Q.3, nở hậu có HĐ thuê 60tr/th, giá chỉ 19 tỷ
19 tỷ
316.7 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT An Dương Vương, P3, Quận 5 - 3 lầu - Sẵn HD thuê 40tr/th - 19 tỷ
19 tỷ
542.9 triệu/m²
35 m²
3.3 x 10.6m
0
0
Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán Nhà MT Nơ Trang Long, P. 13 Bình Thạnh DT 656m2 trệt 2 lầu giá 72 tỷ (109tr/m²)
72 tỷ
109.8 triệu/m²
656 m²
...
0
0
Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh