Đăng nhập
Hoàng Minh
Cá nhân
Đã tham gia 3 tháng trước
Số bài đăng 6
0911.901.088
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
An Phú Apartment
Mình cần bán căn hộ An Phú - 961 Hậu Giang
3.38 tỷ
60.4 triệu/m²
56 m²
...
2
2
Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh
Bán Đất
[ Dt : 76m2] Hẽm 8m Hoà Bình - Ngay Vòng xoay Đầm Sen
8.2 tỷ
107.9 triệu/m²
76 m²
4 x 19m
0
0
Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
Nguyễn Căn Hộ Đường Lưu Xuân Tín, Q5
5.7 triệu
114 nghìn/m²
50 m²
...
2
1
Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Hẽm Ông Ích Khiêm ( DT : 7 x 7m)
5 tỷ
104.2 triệu/m²
48 m²
7 x 6.9m
3
2
Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Chung Cư Hoa Sen - Đối diện CV Đầm Sen
3.9 tỷ
60 triệu/m²
65 m²
...
2
2
Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất XD tự do - Gần siêu thị Aeon Mall Tân Phú
4.5 tỷ
49.5 triệu/m²
91 m²
3.8 x 23.9m
0
0
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh