Đăng nhập
Tư Võ
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 6
0911.878.389
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
Lô đất trục chính làng, đường nhựa ô tô chạy thông, kinh doanh buôn bán tốt, ra QL32 khá gần
5.89 tỷ
137 triệu/m²
43 m²
...
0
0
Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Bán Đất
Đất mặt ngõ ô tô vào đất gần trục chính Đức Thượng, QL32, hơn 1km ra ngã tư Trạm Trôi, không lỗi
3.99 tỷ
90.7 triệu/m²
44 m²
4.7 x 9.4m
0
0
Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà riêng
Căn nhà 4 tầng giá rẻ nhất ngay gần phố Nhổn, Bắc Từ Liêm , gần QL32 và nằm cạnh đường vành đai 3.5
4.35 tỷ
140.3 triệu/m²
31 m²
3.8 x 8.1m
3
3
Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chính chủ bán nhà 2 tầng tại Lai Xá, ngõ thoáng ô tô đỗ cửa, khoảng 200m ra đường QL32, gần Nhổn
4.2 tỷ
123.5 triệu/m²
34 m²
4.8 x 7.2m
2
2
Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà dân tự xây kiên cố cách ngã tư Canh, đường 70 khoảng 500m, ngay quận Nam Từ Liêm, ô tô đỗ gần
5.29 tỷ
146.9 triệu/m²
36 m²
3.2 x 11.3m
4
3
Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Căn nhà có mức giá tốt nhất quanh khu vực thời điểm hiện tại, không lỗi phong thuỷ, đường ô tô gần
4.55 tỷ
142.2 triệu/m²
32 m²
3.2 x 10m
3
3
Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội