Đăng nhập
Kim Oanhh
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 34
0911.797.600
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 34 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm ô tô tránh nhau đường Lương văn can
6.6 tỷ
104.8 triệu/m²
63 m²
5.2 x 12.1m
2
0
Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm ô tô tránh nhau đường Bình Giã
8.9 tỷ
118.7 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
3
0
Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường BaCu
4.8 tỷ
109.1 triệu/m²
44 m²
...
3
0
Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô đường Nguyễn An Ninh
7.9 tỷ
95.2 triệu/m²
83 m²
5.4 x 15.4m
3
0
Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm đa xu 1 trệt 1 lầu đường Nguyễn Trường Tộ
7.6 tỷ
62.8 triệu/m²
121 m²
6.5 x 18.6m
3
0
Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh hẻm ô tô nhà mới 100%
9 tỷ
107.1 triệu/m²
84 m²
...
4
0
Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà căn góc hai mặt tiền hẻm đường Xô Viết Nghệ Tĩnh
8.5 tỷ
114.9 triệu/m²
74 m²
4.5 x 16.4m
3
0
Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm ô tô 1 trệt 2 lầu đường Nguyễn Bỉnh Khiêm
7.25 tỷ
100.7 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
3
0
Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán Đất
Bán đất hẻm ô tô gần biển đường Hoàng Hoa Thám
11 tỷ
91.7 triệu/m²
120 m²
5.1 x 23.4m
0
0
Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu