Đăng nhập
Nguyễn Khoa
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 7
0911.259.859
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ LÊ VĂN KHƯƠNG QUẬN 12 – 45M² – 2 TẦNG – HẺM BA GÁC
3.53 tỷ
78.4 triệu/m²
45 m²
4 x 11.3m
2
0
Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ NGUYỄN THỊ BÚP QUẬN 12 – HẺM XE HƠI THÔNG – 4X12 – 2 TẦNG
4.4 tỷ
104.8 triệu/m²
42 m²
4 x 10.5m
2
0
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TRẦN THỊ HÈ QUẬN 12 –HẺM XE HƠI – 74M2 – NGANG 5M – 3 TẦNG – 5
5.45 tỷ
73.6 triệu/m²
74 m²
5 x 14.8m
3
0
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN ĐẤT TRUNG MỸ TÂY QUẬN 12 – SÁT SONG HÀNH – 110M² – HẺM XE HƠI
4.65 tỷ
42.3 triệu/m²
110 m²
4 x 27.5m
0
0
Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🔥QUÁ RẺ NHÀ 2 TẦNG TÂN CHÁNH HIỆP Q12- HẺM 6M -4X10 SHR CHỈ 3,999 TỶ ✅
4 tỷ
100 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
2
0
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN ĐẤT SONG HÀNH QL22 TRUNG MỸ TÂY QUẬN 12 – 2 MẶT HẺM XE HƠI – 4X14
4.45 tỷ
79.5 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
0
0
Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CHDV 17TR /THÁNG HIỆP THÀNH Q12 -5X18- HẺM 5M
4.72 tỷ
53.6 triệu/m²
88 m²
5 x 17.6m
5
0
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh