Đăng nhập
Pmt Bích Tuyền
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 8
0909.899.681
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Đất biệt thự đường Khe Sanh, DT 469m2, đường ô tô, view thông đẹp, đã có GPXD. Giá 10.8 tỷ
10.8 tỷ
23 triệu/m²
469 m²
10 x 46.9m
0
0
Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán biệt thự liền kề
Biệt thự đẹp phong cách châu Âu đường Đankia, P7, Đà Lạt. DT 300m2, đường ô tô. Giá 17 tỷ
17 tỷ
56.7 triệu/m²
300 m²
17 x 17.6m
3
3
Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Đất nền biệt thự 2 mặt tiền đường Nam Hồ, view thành phố, khu vực biệt thự, đường ô tô. Giá 8.5 tỷ
8.5 tỷ
42.1 triệu/m²
202 m²
11 x 18.4m
0
0
Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Đất biệt thự đường Măng Lin - P7 - TP Đà Lạt. DT: 200m2. View thông đẹp. Giá 5.5 tỷ
5.5 tỷ
27.5 triệu/m²
200 m²
14 x 14.3m
0
0
Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Đất biệt thự DT 256m2, thực tế 400m2 tặng GPXD đường Phù Đổng Thiên Vương, đường ô tô. Giá 9.5 tỷ
9.5 tỷ
37.1 triệu/m²
256 m²
16 x 16m
0
0
Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Đất nông nghiệp DT 530.9m2 đường Măng Lin - P. Cam Ly - Đà Lạt. Giá 2.8 tỷ
2.8 tỷ
5.3 triệu/m²
530 m²
12 x 44.2m
0
0
Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Đất liên kế mặt tiền đường Trần Anh Tông, gần Hồ Xuân Hương, khu vực nhiều khách sạn phố. 8.7 tỷ
8.7 tỷ
85.3 triệu/m²
102 m²
5.2 x 19.6m
0
0
Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
ĐẤT XÂY KHÁCH SẠN ĐƯỜNG HOÀNG HOA THÁM, VIEW CỰC ĐẸP, ĐÃ CÓ BẢN VẼ & GPXD. GIÁ 9.1 TỶ
9.1 tỷ
36.3 triệu/m²
251 m²
12 x 20.9m
0
0
Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng