Đăng nhập
Nguyễn Thị Ngọc Hương
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 5
0909.889.211
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà 2 tầng đường Thạnh Xuân 38, phường Thạnh Xuân, quận 12, DT 95m2 (4,5mx19m), hẻm 8m, giá: 5,2tỷ
5.2 tỷ
54.7 triệu/m²
95 m²
4.5 x 21.1m
3
2
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
BIỆT THỰ 3 tầng đường HÀ HUY GIÁP, phường TX, Q 12, dt 81m2 (6,2mx13m) đường 12m , giá : 7,4Tỷ
7.4 tỷ
91.4 triệu/m²
81 m²
6.2 x 13.1m
4
4
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất FULL THỔ CƯ đường THẠNH XUÂN 33, phường THẠNH XUÂN Q12, dt 200m2 (7,5mx27m) đường 6m Giá: 7,5Ty
7.5 tỷ
37.5 triệu/m²
200 m²
7.5 x 26.7m
0
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán kho nhà xưởng
Nhà xưởng MẶT TIỀN đường THẠNH XUÂN 47, phường TX, Q12, dt 603m2 (15,5mx39m) đường 10m, giá : 20Tỷ
20 tỷ
33.2 triệu/m²
603 m²
15.5 x 38.9m
0
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất THỔ CƯ mặt tiền đường THẠNH XUÂN 31, phường TX, Q12, dt 582.7m2 (13mx50m) đường 10m giá :19,5Tỷ
19.5 tỷ
33.4 triệu/m²
583 m²
13 x 44.8m
0
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh