Đăng nhập
Thiện Tồn Lưu
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 8
0909.826.239
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Đất ngộp ngân Xã Củ Chi 130m2 mặt tiền đường 16, đi QL22 chỉ 450m giá 1,4 tỷ
1.4 tỷ
10.8 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất ngộp ngân Tân Thông Hội 130m2 mặt tiền đường 16, đi QL22 chỉ 450m giá 1,4 tỷ
1.4 tỷ
10.8 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Kinh doanh thua lỗ bán đất trả nợ Tỉnh Lộ 7, Thái Mỹ, Củ Chi, HCM giá cực chất 2,6 tỷ, 281m2
2.6 tỷ
9.3 triệu/m²
281 m²
10 x 28.1m
0
0
Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
TÂN PHÚ TRUNG 144M2 THỔ, MẶT TIỀN ĐƯỜNG GIỒNG CÁT, 1 TỶ 500 TRIỆU.
1.5 tỷ
10.4 triệu/m²
144 m²
4.3 x 33.5m
0
0
Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Cần bán gấp lô đất 200m2 với 10m MT đ. Huỳnh Văn Cọ, TT. Củ Chi giá ngộp 1,6 tỷ
1.6 tỷ
8 triệu/m²
200 m²
10 x 20m
0
0
Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
TỈNH LỘ 7 XÃ THÁI MỸ 150M2 THỔ MT 5M ĐƯỜNG TRƯƠNG THỊ KIỆN. GIÁ CHỈ 900 TRIỆU
900 triệu
6 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
0
0
Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất 212m2 tại Đường Số 30, Tân Thông Hội, Củ Chi, HCM. Chỉ 1,7 Tỷ
1.7 tỷ
8 triệu/m²
212 m²
6.5 x 32.6m
0
0
Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán gấp lô đất Trung Lập Hạ 98m² thổ đường kênh N31A giá chỉ 1 tỷ 250 triệu
1.25 tỷ
12.5 triệu/m²
100 m²
5.5 x 18.2m
0
0
Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh