Đăng nhập
Hải
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 7
0909.803.637
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
Phòng trọ ngay BV Nhi Đồng 1, Q10, gần các trường học, sạch sẽ.
2 triệu
200 nghìn/m²
10 m²
...
0
0
Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
Phòng trọ Siêu Sạch và Rẻ. Ngay đường Hoàng Ngân P16 Q8. Tôi Chủ
2 triệu
100 nghìn/m²
20 m²
...
0
0
Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Mặt Tiền Huỳnh Thị Hai 4x15 Q12, đúc lầu, siêu vip
3.99 tỷ
66.5 triệu/m²
60 m²
...
2
2
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Tôi Chủ Mặt tiền Q12 4x20 3 lầu ngay UBND Phường.
9.1 tỷ
113.8 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
6
7
Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Mặt Tiền gần siêu thị Mega, Tôi Chủ.
8.95 tỷ
111.9 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
6
7
Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà 4x16 đúc 3 tấm Hiệp Thành City, Tôi Chủ, ôntoo đậu trong nhà.
5.85 tỷ
91.4 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
5
4
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà đẹp kế siêu thị Mega Q12, 4x10, hẻm to Lê Văn Khương
3.95 tỷ
98.8 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
2
2
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh