Đăng nhập
Nguyễn Quang Trung
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 19
0909.693.161
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 19 tin đăng
Cho thuê nhà mặt phố
Cho thuê Mtkd Nguyễn Sơn 8x20 - lững 36tr kinh doanh mọi ngành
36 triệu
225 nghìn/m²
160 m²
...
0
0
Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Cho thuê Đất
Cho thuê hẻm xe công Trương Công Định 100k/m lấy bao nhiêu tuỳ ý
65 triệu
100 nghìn/m²
650 m²
...
0
0
Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Góc 2mt 29b Cộng Hoà 3 - 7.2x14 - 5 tấm 15.5 tỷ
15.5 tỷ
152 triệu/m²
102 m²
...
0
0
Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Mặt tiền Lê Sao 8x18 - c4 - 18 tỷ
18 tỷ
95.7 triệu/m²
188 m²
...
0
0
Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm 6m Tô Hiệu 4x16m - cấp 4 giá 5 tỷ gần Đầm Sen
5 tỷ
78.1 triệu/m²
64 m²
...
2
0
Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Mặt tiền kinh doanh sầm uất đường Mã Lò, 4x26m, đang cho thuê, giá 9,9 tỷ
9.9 tỷ
93.4 triệu/m²
106 m²
...
2
0
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán mt Biệt Thự Bình Long 8x35 - 6 lầu 38.5 tỷ
38.5 tỷ
137.5 triệu/m²
280 m²
...
0
0
Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
·
Căn hộ RichStar
Bán nhà Mt Hoà Bình 4x17 - 2 lầu 12.5 tỷ
12.5 tỷ
173.6 triệu/m²
72 m²
...
0
0
Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT Lạc Long Quân 3.3x17.3m - 6 lầu st 13.5 tỷ
13.5 tỷ
232.8 triệu/m²
58 m²
...
0
0
Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh